Jakar kayan shafa mai hana ruwa ta PVC

Takaitaccen Bayani:

Keɓaɓɓen ƙira & girman

Professional 15 shekaru factory

Amfani: marufi na kayan ado, marufi na kyauta, marufi na kwaskwarima, jakar kayan shafa da sauransu.

Taron ba da kura.

Hanyar marufi na musamman.


Cikakken Bayani

Cikakken Hoto

Tags samfurin

Aikace-aikace

Kyautar Talla ta Musamman ta Gaskiya Pvc Mai hana ruwa Mai hana ruwa Wurin Adana Balaguron tafiye-tafiye Cosmetic Makeup Zip Bag Pouch, da sauransu.

Tufafi & tufa, alewa, kayan kwalliya, kayan kwalliya, da sauransu.

Girman al'ada, launi, bugu tambari, saka da kayan haɗi

Filler takarda, EVA, satin lilin, mai raba katin, tiren PET, share taga, rike, da sauransu.

Tambarin karya, deboss, bugu na allo, bugu na dijital, share taga, da sauransu.

Bayanin Samfura

Sunan Abu Kyautar Talla ta Musamman na Gaskiya Pvc Mai hana ruwa Mai hana ruwa Wurin Adana Balaguron Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan )
Kayan abu PVC
Launi Kowane launi akwai
Girman Custom
Bugawa Custom
Siffar Maimaituwa, Eco-friendly, Maimaitawa
Sabis OEM&ODM ana maraba
Misali Misalin Kyauta
Sharuɗɗan Biyan kuɗi T/T,L/C,Paypal,Western Union

Dongguan Huiqi stationery Co., Ltd.

● Dongguan Huiqi ƙera kayan wasan allo ne a China wanda aka mayar da hankali kan wannan kasuwa tun 2006, sama da shekaru 15!

● Muna samar da kowane nau'in na'urorin haɗi na wasan boad & samfuran ofishin ofis, gami da hannun riga na kati, akwatin bene, ɗaure, wasan wasa, jakar opp, babban fayil ɗin fayil, da sauransu.

● Tare da kayan aiki na ci gaba da ƙwararrun ma'aikata, huqi na iya saduwa da buƙatun samfur daban-daban na abokan cinikinmu.

Shiryawa

Shiryawa na al'ada zai kasance: 1pcs/pack.

Hakanan za'a iya cushe ta buƙatar ku kamar 10pcs/pack, 100pcs/box, da dai sauransu.

Barka da zuwa keɓance ƙirarku da shiryawa.

Me yasa Zaba mu

Muna da ƙwarewar samarwa fiye da shekaru 15, na iya ba ku ra'ayoyin ƙwararru da samfuran inganci.

Muna da injinan namu don samar da albarkatun kasa don rage farashin ku don siyan kayan.

Babban inganci, farashin gasa, ƙaramin MOQ don odar gwaji da karɓa.

Ana samun kowane zane da launi.

Akwai nau'ikan fakiti iri-iri.Maraba na musamman.

FAQs

Q: Kuna bayar da sabis na OEM ko ODM?

A: Ee, yawancin samfuranmu ana iya keɓance su bisa ga buƙatun ku.

Q: Zan iya samun samfurin kafin yin oda?

A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don dubawa mai inganci idan dai kun rufe farashin jigilar kaya.Amma idan kuna son samfurin bisa ga gyare-gyarenku, za a sami kuɗin saiti wanda za a mayar da shi akan samar da yawa.

Tambaya: Ta yaya za ku tattara samfuran?

A: Kullum, za mu shirya samfuran a cikin kwalaye masu tsaka tsaki tare da kariya mai kyau.Idan kuna da buƙatu na musamman don tattara kaya, da fatan za a sanar da mu gaba don mu shirya azaman buƙatun ku.

Tambaya: Yaushe za a aika oda na?

A: Lokacin jagoran zai kasance kusan kwanakin kalanda 20 a ƙarƙashin yanayi na al'ada.Idan odar ku na gaggawa ne, za mu iya kuma shirya shi a matsayin fifiko.Da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacen mu don ƙarin ainihin lokacin.

Tambaya: Menene sharuɗɗan bayarwa?

A: Gabaɗaya, zai zama EXW, FOB, CFR, CIF, DDU, DDP, da sauransu.

Tambaya: Wace hanyar biyan kuɗi kuke karɓa?

A: Biya ta T / T, Alibaba Ciniki Assurance da Paypal, da dai sauransu duk abin yarda ne.

Babban Kayayyakin

Share Littattafai, Mai daure Kati, Jakunkuna, Fayilolin Fayil, Masu Kare Sheet na ciki, Albums na Hoto, zanen PP da sauransu.

Muna ɗaukar gasar farashin farashi a kasuwa a matsayin babbar hanyar, ƙarƙashin ƙirar samfuran inganci.Muna bin manufar "sabis yana haifar da ƙima" don haɓaka sabis na abokin ciniki koyaushe.Da yake muna da gine-gine guda biyu, kuma taron namu ya shafi fadin murabba'in mita 6000, muna da injuna sama da 35 da ƙwararrun ma'aikata 100.Tare da ci-gaba da ci-gaba da kayan aikin injin atomatik da ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata, Muna yin samfuran siyayya ɗaya daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama da kanmu.Mun kasance muna yin na'urorin haɗi na caca da samfuran kayan ofis, kamar hannayen hannu na kati, masu ɗaure albam, akwatunan bene, jakar fayil, akwati na babban fayil bisa ga bukatun kasuwa sama da shekaru 15.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 12 99 222 333 444 555 666

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    KASHIN KYAUTA

    Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.